ìròyìn
-
àwọn ẹ̀rọ ìgbẹ́ kọfí tí a fi ń tẹ̀ ẹ́ fún àwọn ohun tí ń rọ́pò kọfí tó dùn
2024/09/16ọ̀nà tó dára jù lọ láti fi ṣe kọfí ni pé kó o lo ẹ̀rọ kan tó ń tẹ́ kọfí. bí ẹ̀rọ náà ṣe tóbi tó máa ń nípa lórí bí ẹ̀rọ náà ṣe ń tú ká, èyí sì máa ń nípa lórí ọ̀nà tí wọ́n ń gbà ṣe é àti òórùn rẹ̀.
ka àfikún àlàyé -
àpò oyinbo tó dára jù lọ fún ìrírí kọfí tó dára jù lọ
2024/09/09ranbem dá lórí àwọn ohun èlò tí ń mú kí wàrà wà ní àwọ̀n tó ga, èyí tó máa ń mú kí kọfí rẹ dùn bí oyin nípa mímú kí ẹ̀wà wàrà tó dára fún àwo kọfí àti cappuccino.
ka àfikún àlàyé -
a ṣàlàyé àwọn ẹ̀rọ ìparun ẹran
2024/09/02ṣàyẹ̀wò àwọn àtúnyẹ̀wò onígi ẹran wa láti rí irú ẹran tó dára jù lọ fún ẹran tí a ti tú jáde. ṣàwárí àwọn àkànlò èdè tó dára jù lọ bíi ranbem nítorí bí wọ́n ṣe ń ṣe nǹkan tó dára tó àti bí wọ́n ṣe ń ṣe é!
ka àfikún àlàyé -
ṣe o ti ṣe adehun fun aṣẹ miliọnu kan???
2024/07/12ranbem ní ìgbéraga láti kéde ìparí àṣeyọrí ti ìṣẹ́ṣẹ́ tí ó tó mílíọ̀nù kan, èyí tó fi hàn pé a ti ṣe tán láti ṣe àṣeparí àti àṣeparí nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ.
ka àfikún àlàyé